| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | LPC-35-700 |
| Series | LPC |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CC |
| Công suất đầu ra (W) | 33.6W |
| Điện áp đầu ra (V) | 9 ~ 48V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 700mA |
| Điện áp đầu vào (V) | 127~370VDC, 90~264VAC |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -30~ +70℃ |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 148*40*30mm |
| Trọng lượng | 0.34Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Nguồn LED Meanwell LPC-35-700 (33.6W/9 ~ 48V/700mA) IP67
50 ₫
Bộ nguồn LED Meanwell LPC-35-700 (9-48V 35W 700mA)
MODEL: LPC-35-700
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT



