| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | LPH-18-36 |
| Series | LPH |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 18W |
| Điện áp đầu ra (V) | 36V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 0.5A |
| Điện áp đầu vào (V) | 180~264VAC, 254~370VDC |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +70℃ |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 140*30*22mm |
| Trọng lượng | 0.175Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Nguồn Meanwell LPH-18-36 (18W/36V/0.5A)
50 ₫
Bộ nguồn LED Meanwell LPH-18-36 (36V 18W 0.5A)
Model: LPH-18-36
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT



