| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | LPC-100-350 |
| Series | LPC |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CC |
| Công suất đầu ra (W) | 100.1W |
| Điện áp đầu ra (V) | 143 ~ 286V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 350mA |
| Điện áp đầu vào (V) | 127~370VDC, 90~264VAC |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 ~ +50℃ |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 190*52*37mm |
| Trọng lượng | 0.61Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Nguồn LED Meanwell LPC-100-350 (100.1W/143 ~ 286V/350mA) IP67
50 ₫
Bộ nguồn LED Meanwell LPC-100-350 (143-286V 100W 350mA)
Model: LPC-100-350
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT



