| Cân nặng | 1,28 kg |
|---|---|
| Kích thước | 225 × 124 × 41 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | LRS-1200-24 |
| Series | LRS-1200 |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 1200W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 50A |
| Điện áp đầu vào (V) | 180~305Vac / 255~431Vdc |
| Điện áp điều chỉnh | 24~28V |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +85℃ |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 225*124*41mm |
| Trọng lượng | 1.28 |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell LRS-1200-24 (1200W 24V 50A)
- Mã sản phẩm: LRS-1200-24
- Nhà sản xuất: MEAN WELL
- Mô tả: Nguồn Trần Meanwell LRS-1200-24 AC-DC loại output CV, công suất 1200W điện áp đầu ra 24V và dòng điện đầu ra 50A
SKU: LRS-1200-24
Danh mục: LRS Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!


