| Cân nặng | 1,28 kg |
|---|---|
| Kích thước | 225 × 124 × 41 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | LRS-1200-36 |
| Series | LRS-1200 |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 1198.8W |
| Điện áp đầu ra (V) | 36V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 33.3A |
| Điện áp đầu vào (V) | 180~305Vac / 255~431Vdc |
| Điện áp điều chỉnh | 34~40V |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +85℃ |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 225*124*41mm |
| Trọng lượng | 1.28 |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell LRS-1200-36 (1198.8W 36V 33.3A)
- Mã sản phẩm: LRS-1200-36
- Nhà sản xuất: MEAN WELL
- Mô tả: Nguồn Trần Meanwell LRS-1200-36 AC-DC loại output CV, công suất 1198.8W điện áp đầu ra 36V và dòng điện đầu ra 33.3A
SKU: LRS-1200-36
Danh mục: LRS Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!



