| Cân nặng | 0,48 kg |
|---|---|
| Kích thước | 159 × 97 × 30 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | LRS-150F-5 |
| Series | LRS-150F |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 110W |
| Điện áp đầu ra (V) | 5V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 22A |
| Điện áp đầu vào (V) | 120 ~ 370VDC, 85 ~ 264VAC |
| Điện áp điều chỉnh | 4.5 ~ 5.5V |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +70℃ |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 159*97*30mm |
| Trọng lượng | 0.48Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell LRS-150F-5 (110W 5V 22A)
100 ₫
- Mã sản phẩm: LRS-150F-5
- Nhà sản xuất: MEAN WELL
- Mô tả: Nguồn tổ ong Meanwell LRS-150-5 AC-DC loại output CV, công suất 110W điện áp đầu ra 5V và dòng điện đầu ra 22A
SKU: LRS-150F-5
Danh mục: LRS Series
Thông tin bổ sung
Mô tả
Các tính năng của dòng LRS-150F-5:
Không có tải điện năng tiêu thụ <0,2W
Kích thước thu nhỏ và cấu hình thấp 1U
Bảo vệ: Ngắn mạch / Quá tải / Quá áp.
Các tính năng khác:
- Đầu vào AC đa năng / Toàn dải
- Chịu được đầu vào tăng đột biến 300VAC trong 5 giây
- Không tiêu thụ điện năng tải <0,2W
- Nhiệt độ hoạt động cao lên đến 70°C
- Làm mát bằng đối lưu không khí tự do
- Tuân thủ IEC / EN 60335-1 (PD3) và IEC / EN61558-1, -2-16 cho các thiết bị gia dụng
- Độ cao hoạt động lên đến 5000 mét
- Chịu được thử nghiệm độ rung 5G
- Hiệu quả cao, tuổi thọ cao và độ tin cậy cao
- Đèn LED chỉ báo để bật nguồn
- 100% thử nghiệm ghi trong tải đầy đủ
Đánh giá (0)
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Nguồn Meanwell LRS-150F-5 (110W 5V 22A)” Hủy
Sản phẩm tương tự
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.