| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PLD-40-700B |
| Series | PLD |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CC |
| Công suất đầu ra (W) | 39.9W |
| Điện áp đầu ra (V) | 34 ~ 57V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 700mA |
| Điện áp đầu vào (V) | 180~295VAC |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +50℃ |
| Xếp hạng IP | IP42 |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 128*60*31.5mm |
| Trọng lượng | 0.22Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell PLD-40-700B (39.9W/34 ~ 57V/700mA)
50 ₫
Nguồn AC/DC loại output CC, với điện áp đầu ra 34 ~ 57V và dòng điện đầu ra 700mA
SKU: PLD-40-700B
Danh mục: PLD Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫

