| Cân nặng | 0,23 kg |
|---|---|
| Kích thước | 99 × 82 × 30 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | RSP-100-27 |
| Series | RSP |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 102.6W |
| Điện áp đầu ra (V) | 27V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 3.8A |
| Điện áp đầu vào (V) | 85~264VAC; 120~370VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 25.7 ~ 29.7V |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +70℃ |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 179*99*30mm |
| Trọng lượng | 0.52Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell RSP-100-27 (102.6W/27V/3.8A)
50 ₫
Nguồn AC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 27V và dòng điện đầu ra 3.8A
SKU: RSP-100-27
Danh mục: RSP Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
RSP Series
50 ₫
50 ₫
RSP Series
50 ₫
RSP Series
50 ₫
RSP Series
50 ₫
RSP Series
50 ₫
50 ₫
RSP Series
50 ₫

