| Cân nặng | 3,3 kg |
|---|---|
| Kích thước | 278 × 177,8 × 63,5 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | SE-1500-48 |
| Series | SE-1500 |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 1502.40W |
| Điện áp đầu ra (V) | 48V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 31.3A |
| Điện áp đầu vào (V) | 180 ~ 264VAC, 254 ~ 370VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 43 ~ 56V |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ +60 ℃ |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 278*177.8*63.5mm |
| Trọng lượng | 3.3Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell SE-1500-48 (1502.40W/48V/31.30A)
50 ₫
Nguồn AC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 48V và dòng điện đầu ra 31.3A
SKU: SE-1500-48
Danh mục: SE Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫


