| Cân nặng | 2,5 kg |
|---|---|
| Kích thước | 278 × 127 × 63,5 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | SE-600-24 |
| Series | SE-600 |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 600W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 25A |
| Điện áp đầu vào (V) | 254 ~ 370VDC, 90 ~ 132VAC / 180 ~ 264VAC |
| Điện áp điều chỉnh | 22 ~ 26.4V |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ +60 ℃ |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 278*127*63.5mm |
| Trọng lượng | 2.5Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell SE-600-24 (600W/24V/25.00A)
50 ₫
Nguồn AC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 24V và dòng điện đầu ra 25A
SKU: SE-600-24
Danh mục: SE Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫

