| Cân nặng | 2,47 kg |
|---|---|
| Kích thước | 110 × 125,2 × 150 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | SE-450-24 |
| Series | SE-450 |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 451.20W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 18.8A |
| Điện áp đầu vào (V) | 180 ~ 264VAC, 254 ~ 370VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 21.6 ~ 28.5V |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +70℃ |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 110*125.2*150mm |
| Trọng lượng | 2.47Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell SE-450-24 (451.20W/24V/18.80A)
50 ₫
Nguồn AC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 24V và dòng điện đầu ra 18.8A
SKU: SE-450-24
Danh mục: SE Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫

