| Cân nặng | 0,23 kg |
|---|---|
| Kích thước | 99 × 82 × 30 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | SE-1000-24 |
| Series | SE |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 1000.8W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 41.7A |
| Điện áp đầu vào (V) | 90~132VAC / 180~264VAC; |
| Điện áp điều chỉnh | 22 ~ 27.5V |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ +60°C |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 278*127*63.5mm |
| Trọng lượng | 2.5Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell SE-1000-24 (1000.8W/24V/41.7A)
50 ₫
Nguồn AC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 24V và dòng điện đầu ra 41.7A
SKU: SE-1000-24
Danh mục: SE Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫

