| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | XBG-100-AB-C |
| Series | XBG |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | Constant Power |
| Công suất đầu ra (W) | 100W |
| Điện áp đầu ra (V) | 27 ~ 56V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 1750~2780mA |
| Điện áp đầu vào (V) | 127~431VDC, 90~305VAC |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | 875 ~ 2780mA |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +90℃ |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Dimmer | Kết hợp chiết áp tích hợp và 1 -10V, PWM 10V, RESISTANCE |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | φ130mm*56mm |
| Trọng lượng | 0.8Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell XBG-100-AB-C (100W/27 ~ 56V/1750~2780mA)
50 ₫
Nguồn AC/DC loại output Constant Power, với điện áp đầu ra 27 ~ 56V và dòng điện đầu ra 1750~2780mA
SKU: XBG-100-AB-C
Danh mục: XBG Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫



