| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | XBG-240-A |
| Series | XBG |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | Constant Power |
| Công suất đầu ra (W) | 240W |
| Điện áp đầu ra (V) | 30 ~ 60V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 4000~5700mA |
| Điện áp đầu vào (V) | 127~431VDC, 90~305VAC |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | 2000 ~ 5700mA |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +90℃ |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Dimmer | I chiết áp tích hợp |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | φ176mm*65mm |
| Trọng lượng | 1.92Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell XBG-240-A (240W/30 ~ 60V/4000~5700mA)
50 ₫
Nguồn AC/DC loại output Constant Power, với điện áp đầu ra 30 ~ 60V và dòng điện đầu ra 4000~5700mA
SKU: XBG-240-A
Danh mục: XBG Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫



