| Cân nặng | 0,51 kg |
|---|---|
| Kích thước | 32 × 125,2 × 102 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | DDR-120B-12 |
| Series | DDR-120B |
| Công nghệ | DC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 120W |
| Điện áp đầu ra (V) | 12V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 10A |
| Điện áp đầu vào (V) | 16.8 ~ 33.6VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 9 ~ 14V |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +85 ℃ |
| Xếp hạng IP | – |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | – |
| Kích thước | 32*125.2*102mm |
| Trọng lượng | 510g |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell DDR-120B-12 (120W/12.0V/10.00A)
50 ₫
Nguồn DC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 12V và dòng điện đầu ra 10A
SKU: DDR-120B-12
Danh mục: DDR Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
50 ₫
50 ₫
DDR Series
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫

