| Cân nặng | 0,51 kg |
|---|---|
| Kích thước | 32 × 125,2 × 102 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | DDR-120B-24 |
| Series | DDR-120B |
| Công nghệ | DC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 120W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 5A |
| Điện áp đầu vào (V) | 16.8 ~ 33.6VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 24 ~ 28V |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +85 ℃ |
| Xếp hạng IP | – |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | – |
| Kích thước | 32*125.2*102mm |
| Trọng lượng | 510g |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell DDR-120B-24 (120W/24V/5.00A)
50 ₫
Nguồn DC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 24V và dòng điện đầu ra 5A
SKU: DDR-120B-24
Danh mục: DDR Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
DDR Series
50 ₫
50 ₫

