| Cân nặng | 0,12 kg |
|---|---|
| Kích thước | 35 × 90 × 54,5 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | DDR-30G-12 |
| Series | DDR-30G |
| Công nghệ | DC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 30W |
| Điện áp đầu ra (V) | 12V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 2.5A |
| Điện áp đầu vào (V) | 9 ~ 36VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 9 ~ 13.2V |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +85 ℃ |
| Xếp hạng IP | – |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | – |
| Kích thước | 35*90*54.5mm |
| Trọng lượng | 0.12Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell DDR-30G-12 (30W/12V/2.50A)
50 ₫
Nguồn DC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 12V và dòng điện đầu ra 2.5A
SKU: DDR-30G-12
Danh mục: DDR Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫

