| Cân nặng | 0,12 kg |
|---|---|
| Kích thước | 35 × 90 × 54,5 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | DDR-30G-5 |
| Series | DDR-30G |
| Công nghệ | DC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 30W |
| Điện áp đầu ra (V) | 5V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 6A |
| Điện áp đầu vào (V) | 9 ~ 36VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 4.5 ~ 5.5V |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +85 ℃ |
| Xếp hạng IP | – |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | – |
| Kích thước | 35*90*54.5mm |
| Trọng lượng | 0.12Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell DDR-30G-5 (30W/5.0V/6.00A)
50 ₫
Nguồn DC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 5V và dòng điện đầu ra 6A
SKU: DDR-30G-5
Danh mục: DDR Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
DDR Series
50 ₫
50 ₫
50 ₫


