| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | GSM120B20-R7B |
| Series | GSM120B |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 120W |
| Điện áp đầu ra (V) | 19V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 0~6A |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +70℃ |
| Xếp hạng IP | IP42 |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 167*67*35mm |
| Trọng lượng | 0.6Kg |
| Bảo hành | 1 năm |


