| Cân nặng | 0,66 kg |
|---|---|
| Kích thước | 175 × 72 × 35 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | GST160A12-R7B |
| Series | GST120A |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 138W |
| Điện áp đầu ra (V) | 12V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 11.5A |
| Điện áp đầu vào (V) | 120 ~ 370VDC, 85 ~ 264VAC |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +70℃ |
| Xếp hạng IP | – |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 175*72*35mm |
| Trọng lượng | 0.66Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell GST160A12-R7B (138W/12.0V/11.50A)
50 ₫
Nguồn AC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 12V và dòng điện đầu ra 11.5A
SKU: GST160A12-R7B
Danh mục: Adaptor


