| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | HEP-600C-12 |
| Series | HEP |
| Công nghệ | AC-DC+Charge |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 480W |
| Điện áp đầu ra (V) | 14.4V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 0~35A |
| Điện áp đầu vào (V) | 120~370VDC(390VDC operational), 85~264VAC (277VAC operational) |
| Điện áp điều chỉnh | 11.5 ~ 15.1V |
| Dòng điện điều chỉnh | 17.5 ~ 35A |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +70℃ |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Dimmer | U I chiết áp tích hợp |
| Kích thước | 280*144*48.5mm |
| Trọng lượng | 3.9Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell HEP-600C-12 (480W/14.4V/0~35.0A)
50 ₫
SKU: HEP-600C-12
Danh mục: HEP Series, Uncategorized
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
50 ₫
Uncategorized
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫


