| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | LPL-18-24 |
| Series | LPL |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 18W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 0.75A |
| Điện áp đầu vào (V) | 127~186VDC, 90~132VAC |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +70℃ |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 140*30*22mm |
| Trọng lượng | 0.175Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Nguồn Meanwell LPL-18-24 (18W/24V/0.75A)
50 ₫
Bộ nguồn LED Meanwell LPL-18-24 (24V 18W 0.75A)
Model: LPL-18-24
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT

