| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | LPV-100-48 |
| Series | LPV |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 100.80W |
| Điện áp đầu ra (V) | 48V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 2.1A |
| Điện áp đầu vào (V) | 127~370VDC, 90~264VAC |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 ~ +70℃ |
| Xếp hạng IP | – |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 190*52*37mm |
| Trọng lượng | 0.63Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Nguồn LED Meanwell LPV-100-48 (100W 48V 2.1A) IP67
50 ₫
Bộ nguồn LED Meanwell LPV-100-48 (48V 100W 2.1A)
Model: LPV-100-48
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT



