| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | LPV-150-12 |
| Series | LPV |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 120.00W |
| Điện áp đầu ra (V) | 12V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 10A |
| Điện áp đầu vào (V) | 180~305VAC 254~431VDC |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 ~ +65℃ |
| Xếp hạng IP | – |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 191*63*37.5mm |
| Trọng lượng | 0.74Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Nguồn LED Meanwell LPV-150-12 (120W 12V 10A)
50 ₫
Bộ nguồn LED Meanwell LPV-150-12 (12V 150W 10A)
Model: LPV-150-12
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT



