| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | LPVL-150-12 |
| Series | LPVL |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 120.00W |
| Điện áp đầu ra (V) | 12V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 10A |
| Điện áp đầu vào (V) | 90~132VAC |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 ~ +65℃ |
| Xếp hạng IP | – |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 191*63*37.5mm |
| Trọng lượng | 0.74Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell LPVL-150-12 (120W 12V 10A)
50 ₫
Bộ nguồn LED Meanwell LPVL-150-12 (12V 150W 10A)
Model: LPVL-150-12
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
SKU: LPVL-150-12
Danh mục: LP Series
Thông tin bổ sung
Mô tả
Nguồn Meanwell LPV-150-12 có ưu điểm:
– Thiết kế điện áp chuẩn.
– Điện áp ngõ vào AC dãy hẹp.
– Được bao phủ hoàn toàn với mức IP67.
– Đơn vị nguồn cấp II, không FG.
– Được cô lập hoàn toàn bằng vỏ nhựa.
– Chức năng bảo vệ : ngắn mạch, quá tải, quá áp, quá nhiệt độ.
– Dòng khởi động lạnh ngõ vào 60A tại 230VAC.
– Thiết kế không quạt, được làm mát bằng đối lưu không khí.
– 100% đầy tải khi kiểm tra.
– Thích hợp cho ứng dụng liên quan đến LED ( như LED trang trí căn bản, LED kiến trúc, LED sân khấu, chiếu sáng rạp hát, LED hiển thị điện tử ).
– Độ ổn định cao và giá thành thấp.

