| Cân nặng | 1,03 kg |
|---|---|
| Kích thước | 63 × 125,2 × 113,5 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | SDR-240-24 |
| Series | SDR-240 |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 240W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 10A |
| Điện áp đầu vào (V) | 88 ~ 264VAC; 124 ~ 370VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 24 ~ 28V |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 ~ +70℃ |
| Xếp hạng IP | – |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | – |
| Kích thước | 63*125.2*113.5mm |
| Trọng lượng | 1.03Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell SDR-240-24 (240W/24V/10.00A)
50 ₫
Nguồn AC/DC loại output CV, với điện áp đầu ra 24V và dòng điện đầu ra 10A
SKU: SDR-240-24
Danh mục: SDR Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫


