| Cân nặng | 1,6 kg |
|---|---|
| Kích thước | 85,5 × 125,2 × 128,5 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | SDR-480-48 |
| Series | SDR-480 |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 480W |
| Điện áp đầu ra (V) | 48V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 10A |
| Điện áp đầu vào (V) | 90 ~ 264VAC; 127 ~ 370VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 48 ~ 55V |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 ~ +70℃ |
| Xếp hạng IP | – |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | – |
| Kích thước | 85.5*125.2*128.5mm |
| Trọng lượng | 1.6Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell SDR-480-48 (480W/48V/10.00A)
50 ₫
Nguồn AC/DC loại output CV, với điện áp đầu ra 48V và dòng điện đầu ra 10A
SKU: SDR-480-48
Danh mục: SDR Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫


