| Cân nặng | 0,51 kg |
|---|---|
| Kích thước | 32 × 125,2 × 102 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | SDR-75-24 |
| Series | SDR-75 |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 76.80W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 3.2A |
| Điện áp đầu vào (V) | 88 ~ 264VAC; 124 ~ 370VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 24 ~ 30V |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -30~+70°C |
| Xếp hạng IP | – |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | – |
| Kích thước | 32*125.2*102mm |
| Trọng lượng | 0.51Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell SDR-75-24 (76.80W/24V/3.20A)
50 ₫
Nguồn AC/DC loại output CV, với điện áp đầu ra 24V và dòng điện đầu ra 3.2A
SKU: SDR-75-24
Danh mục: SDR Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫

