| Cân nặng | 2,47 kg |
|---|---|
| Kích thước | 110 × 125,2 × 150 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | SDR-960-24 |
| Series | SDR-960 |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 960W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 40A |
| Điện áp đầu vào (V) | 180 ~ 264VAC; 254 ~ 370VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 24 ~ 28V |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +70℃ |
| Xếp hạng IP | – |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | – |
| Kích thước | 110*125.2*150mm |
| Trọng lượng | 2.47Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell SDR-960-24 (960W/24V/40.00A)
50 ₫
Nguồn AC/DC loại output CV, với điện áp đầu ra 24V và dòng điện đầu ra 40A
SKU: SDR-960-24
Danh mục: SDR Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫


