| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | WDR-120-48 |
| Series | WDR |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 120W |
| Điện áp đầu ra (V) | 48V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 2.5A |
| Điện áp đầu vào (V) | 180 ~ 550VAC, 254 ~ 780VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 48 57V |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 ~ +70℃ |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 40*125.2*113.5mm |
| Trọng lượng | 0.65Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell WDR-120-48 (120W/48V/2.5A)
50 ₫
Nguồn AC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 48V và dòng điện đầu ra 2.5A
SKU: WDR-120-48
Danh mục: WDR Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
WDR Series
50 ₫
WDR Series
50 ₫
WDR Series
50 ₫
WDR Series
50 ₫
WDR Series
50 ₫
WDR Series
50 ₫
WDR Series
50 ₫
WDR Series
50 ₫


