| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | WDR-480-48 |
| Series | WDR |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 480W |
| Điện áp đầu ra (V) | 48V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 10A |
| Điện áp đầu vào (V) | 180 ~ 550VAC, 254 ~ 780VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 56 ~ 65V |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +70℃ |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 85.5*125.2*128.5mm |
| Trọng lượng | 1.7Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell WDR-480-48 (480W/48V/10A)
50 ₫
Nguồn AC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 48V và dòng điện đầu ra 10A
SKU: WDR-480-48
Danh mục: WDR Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
WDR Series
50 ₫
WDR Series
50 ₫
WDR Series
50 ₫
WDR Series
50 ₫
WDR Series
50 ₫
WDR Series
50 ₫
50 ₫
WDR Series
50 ₫

