| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | WDR-60-24 |
| Series | WDR |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 60W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 2.5A |
| Điện áp đầu vào (V) | 180 550Vac or 254 780Vdc |
| Điện áp điều chỉnh | 24 ~ 29V |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +85℃ |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 32*125.2*102mm |
| Trọng lượng | 0.45Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell WDR-60-24 (60W/24V/2.5A)
50 ₫
Nguồn AC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 24V và dòng điện đầu ra 2.5A
SKU: WDR-60-24
Danh mục: WDR Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
WDR Series
50 ₫
WDR Series
50 ₫
WDR Series
50 ₫
WDR Series
50 ₫
WDR Series
50 ₫
WDR Series
50 ₫
WDR Series
50 ₫

