| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | WDR-480-24 |
| Series | WDR |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 480W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 20A |
| Điện áp đầu vào (V) | 180 ~ 550VAC, 254 ~ 780VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 29 ~ 33V |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +70℃ |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 85.5*125.2*128.5mm |
| Trọng lượng | 1.7Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell WDR-480-24 (480W/24V/20A)
50 ₫
Nguồn AC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 24V và dòng điện đầu ra 20A
SKU: WDR-480-24
Danh mục: WDR Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
WDR Series
50 ₫
WDR Series
50 ₫
WDR Series
50 ₫
WDR Series
50 ₫
WDR Series
50 ₫
WDR Series
50 ₫
WDR Series
50 ₫


